แนะนำที่พักชะอำ หลักร้อยพร้อมอ่างอาบนํ้าทีครับ

เท่าที่ผมได้หาข้อมูลจากทั้ง pantip และที่อื่นๆพบว่ามีข้อมูลที่พักหลักร้อยเยอะมากครับ แต่ประเด็นที่อยากได้คือ อ่างอาบนํ้าครับที่ไม่มีซักทีร้องไห้

ขอรบกวนทุกท่านที่พอจะมีข้อมูลแนะนำให้ด้วยครับ ไม่จำเป็นต้องติดหาด แต่ขอให้เดินไปหาดได้นะครับ  

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆข้อมูลนะครับ ยิ้ม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เราไปมาแล้วชะอำกรีนรีสอร์ท แต่ยังไม่ได้ลงรีวิวรูปให้ดูเลย ราคาหลักร้อยจริงๆ โดยส่วนตัวเราคิดว่าเงียบสงบ สะอาด มีสระว่ายน้ำด้วย ที่รีสอร์ทมีอาหารขายด้วยถ้าไม่อยากออกไปเที่ยวที่ไหน ขับรถไป15 นาทีก็ถึงทะเลชะอำแล้วค่ะ (ส่วนตัวชอบมาก )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่