You Who Came From The Stars กวาง4รางวัล จีฮยอนได้รางวัลใหญ่ รางวัลแดซัง

You Who Came From The Stars รับ 4 รางวัลจากงาน 50th Baeksang Arts Awards

TV Daesang : Jun Ji Hyun
Most Popular Actor: Kim Soo Hyun
Best Style Awards: Jun Ji Hyun
Best OST: My Destiny- LYN

ชอนซงอีคว้ารางวัลแดซัง เป็นรางวัลสุดยอดนักแสดง ไม่ได้แยกชายหญิง เป็นสุดยอดรางวัลของเวทีนี้
โทเมเนเจอร์ ได้รางวัล Popular vote ค่ะ
(แล้วก็ได้นำชายยอดนิยมจากหนังเรื่อง Secretly Greatly ด้วยค่ะ ได้เบิ้ลเลยทั้งหนังทั้งละคร และจากหนังยังได้นำชายยอดเยี่ยมด้วย )

กรี๊ด ปลาบปลื้มค่ะ เพี้ยนชนะเลิศ

cr.เพจ You Came from the Stars : Thailand ค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่