น่าสนใจตัวละคร Godzilla, X-men DoFP, Kick-Ass, Avenger age of ultron

ผมไม่รู้จะใส่ชื่อหัวกระทู้ว่าอะไรดี
แต่ผม อ่าน สตาร์พิค เล่มล่าสุด (เล่ม 841) แล้วผมเกิดความสนใจขึ้นมา
และอุทานตอนอ่านว่า "เห้ย! เจ๋งดีว่ะ"

มันก็คือ ความสัมพันธ์ของบทตัวละคร 3 ตัวนี้  จาก หนัง 4 เรื่อง
จะเขียนอธิบายก็กลัวอธิบาย งง  เอาเป็นภาพละกัน  ผมลองตัดแปะมา

1.จากคู่สามีภรรยากันใน Godzilla จะผันตัวมาเป็น แฝดพลังโหด ใน avengers age of ultron
2.จากเพื่อนรักกันใน KickAss  ต้องมาประชันบทบาท เหมือนกันอย่าง Quick Silver จะรอดูว่าใครจะเล่นได้เจ๋งกว่ากัน

ปล.หากมีกระทู้ที่ตั้งเกี่ยวกับเรื่องนี้มาก่อนแล้ว ขออภัยล่วงหน้านะครับ >/\<
เครดิตข้อมูล จาก สตาร์พิค และ imab
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่