ตามหา Live เพลง Suddenly ของ Predawn ที่หายไป

ใครที่รู้จักเธออาจจะเคยผ่านตากับการแสดง live คลิปหนึ่ง
ที่เธอบรรเลงกีต้าของเธอใต้ยุ้งสีขาว ด้านหลังเป็นวิวของ
ภูเขาและแม่น้ำ มีคนดูประปรายนั่งฟังอย่างสบายอารมณ์
ซึ่งผมก็ได้ดูเพลงของเธอคลิปนี้เป็นคลิปแรกจากชื่อ predawn
จึงได้เกิดอาการเคมีสปาร์คเข้าหู ทำให้ชอบมากและติดตามมาตลอด
แต่แล้ววันหนึ่งเจ้าคลิปนั้นก็ได้ delete ไปจาก youtube ซึ่งผมพยายาม
หาจากเวปอื่นแล้วก็ไม่ได้มีคนอัพโหลดเอาไว้เลย ไม่ทราบว่ามีใครเคยดู
แล้วได้เก็บไว้บ้างไหมครับ คิดถึงคลิปนั้นจริง ๆ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อันนี้เป็น MV ของเพลงนะครับ ที่ผมตามหาอยู่เป็น Live

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่