ถ่าย VDO ล้างแผล ลูกในห้องฉุกเฉิน

ผมถ่าย vdo  ล้างแผลลูกสาวในโรงพยาบาลเอกชนแห่งหนึ่ง เพื่อเก็บเอาไว้ดูความเปลี่ยนแปลงของบาดแผล  ซึ่งเป็นบาดแผล  ฉีกขาดจากการกระแทก  ผมถ่ายทุกวัน  ผมกลัวว่าลูกผมจะเป็นแผลเป็น  จะได้วางแผนการรักษาขั้นต่อไปจะได้ต่อเนื่อง จนวันที่ 3 มีพยาบาลคนใหม่เดินมาบอกว่าห้ามถ่าย ให้ลบด้วย  ในใจผมมีความรผู้สึกว่าผมผิดด้วยหรือ ผมถ่ายไว้เพื่อเป็นข้อมูลเก็บไว้ในการรักษาบาดแผลซึ่งเดิกจากอุบัติเหตุที่ไม่น่าจะเกิดได้กับลูกของผม  พอคุณหมอล้างแผลเสร็จ  พยาบาลเดินผ่านผมก็ไม่ได้พูดอะไรอีก (แต่ผมก็ไม่ได้ลบvdo)  อยากถามเพื่อนๆหรือใครที่มีความรู้ด้านนี้ ช่วยบอกหน่อย  ว่ามีกฏหรือระเบียบแบบนี้ไหมในโรงพยาบาลเอกชน (ผมถ่ายรูป และ  vdo  มา 2 วัน ที่ผ่านมา เจ้าหน้าที่ก็ไม่ได้ว่าอะไร  คุณหมอก็ไม่ว่าครับ ) ขอบคุณครับที่อ่าน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่