อย่าลืมฉันวันนี้ (สงสารเขมนะ) แต่มีใครฮาฉากที่เขมไปง้อยงบ้าง

คือวันนี้จะว่าสงสารก็สงสาร แต่แอบฮาอะ ใครเป็นเหมือนเรามั่งอะ

ฉาก ฟาดด้วยกระเป๋า
เสียงพี่เขม ตุบแรก เฮ้ย!เอาจริงเลยหรอ!!(มันเรียลลมากอะะ555)วดี วดี ตุบ ตุบ !! ละจบอย่างสวยงาม ด้วยการปากระเป๋าเข้าหน้าเต็มๆ  

ต่อด้วยฉากฉีดน้ำ
คืออันนี้พี่เขมแกพยายามพูดมักๆ เพื่อที่จะให้ยงรู้ถึงความพยายาม จึงพูดแบบเงยหน้ารับน้ำ ละมันลำบากมาก ตานี้ปรีเชี่ย นำ้เข้าปากเข้าจมูก ยงแกก็ฉีดไปสิ หน้าม้าพี่เขมแกแปร่หมดเลย แต่มาหลายทรงมากจะแหวกข้างแหวกกลาง ฮาจริงนะฉากนี้ แต่รักๆค่ะ  แถมม พี่ยงเรา ยังเข้าไปตี(อันนี้ถ้าใครได้ดูในเบื้องหลังแล้วพี่แอนคงอินจัดจริงๆมันไม่มีในบท5555) ปาก็อกใส่ เสียงพี่เขม ก็ อุ๊ย! โอ๊ย! จับขมับ หน้าตะลึง 5555555555 ดูสมจริงมักๆๆ 55555

(ขอบคุณภาพแคปจากทู้รายงานสด)

ทั้งหมดนี้ไม่ใช่การแสดงค่ะ เรียลลล้วนๆๆๆๆ 555555555555555555
คือพี่แอนดูเหมาะมักๆกับฉากแบบนี้

แคปชั่นดีๆจาก ig margie_rasri
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่