[CR] 【รีวิวหนังสือ】 CAT STUDY วิชาแนะแมว (・w・)

สวัสดีค่า อิอิ วันนี้จะมาแนะนำหนังสือเพื่อ ❤คนรักแมววว❤ โดยเฉพาะ จิบิ ・ω・

เราเพิ่งซื้อมาสดๆ ร้อนๆ วันนี้เลยยยย (ซึ่งก็อ่านจบละ) นั่นก็คือ หนังสือเล่มนี้เอง ...

ทาดาาาา 。◕‿◕。

ก็เป็นหนังสือ ประมาณฮาวทูค่ะ ที่คนเลี้ยงแมวคนนึง มาเล่าเกี่ยวกับแมวตัวเอง แล้วก็วิธีการเลี้ยงแมวค่ะ

ตั้งแต่การเลือกซื้อแมว นิสัยแมว ฯลฯ สิ่งที่ควรรู้เกี่ยวกับแมวอ่ะคะ

นี่ปกหลังค่ะ

เนื้อหาในเล่ม

ก็ไม่ใช่มีแต่ตัวหนังสือพรืดเลยนะคะ มีรูปประกอบน่ารักกกกกกกมากกก❤

ราคา 245 บาทค่ะ

ก็อยากแนะนำนะคะ สำหรับคนที่กำลังคิดจะเลี้ยงแมว หรือมีแมวอยู่แล้ว เนื้อหาในเล่มสนุกดีค่ะ ทำให้

เรามองเห็นมุมมองบางมองของแมวที่เราไม่รู้จัก แบบตอนแรกเราเห็นเล่มนี้แล้วคือแบบต้องซื้ออ่ะ

อยากได้มากกกกก (หลงรักแมวอยู่ละ) แล้วก็กลับมาด้วยกันจนได้ (っ´▽`)っ

สถานที่ซื้อนะคะ ก็ตามร้านหนังสือ ซีเอ็ด นายอินทร์ อันนี้เราซื้อมาจากร้านนายอินทร์ค่ะ

ถ้าให้คะแนนเต็มสิบ เราให้ 9.5/10 อีก .5 เพราะว่ามันจบเร็วไปหน่อย 555555555 แต่โดยรวมแล้วดีมากค่ะ (=^▽^=)
ชื่อสินค้า:   หนังสือ CAT STUDY วิชาแนะแมว
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่