::::::Game of Thrones มาเที่ยวเดินทางตั้งแต่เหนือลงใต้ใน Westeros กันเถอะ::::::

สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกท่าน สำหรับคนที่ดูหรืออ่าน Game of Thrones หลายๆคนเลยรวมถึงผมก็สงสัยว่าเวลาใครไปไหนมาไหน

ก็มักจะงงว่าตอนนี้อยู่ที่ไหน แถวไหน และจะไปแถวไหนใช่มั้ยครับ!? ซึ่งกระทู้นี้ก็จะมีคำตอบให้ทั้งหมดของเจ็ดอาณาจักร

และเพื่อนๆก็จะเหมือนได้เดินทางตั้งแต่เขตหนาวแดนเหนือยันทะเลทรายเขตใต้ รับรองว่าสนุกแน่นอนครับ

ปล ใครผ่านไปผ่านมาก็ช่วยโหวตกันเยอะๆ และก็เข้าพูดคุยและให้กำลังใจกันเยอะๆนะครับ ร้องไห้หัวเราะ จขกทจะได้มีกำลังใจทำต่อไป อมยิ้ม17

ปล2 ขอบคุณที่ขึ้นแนะนำนะครับ ยังไงก็โหวตกันเยอะๆ แสดงพลานุภาพของชาว Game of Thrones ให้เต็มที่เลยครับ ประหลาดใจหัวเราะ

ปล3 ใครเข้ามาในกระทู้นี้ ลองดูที่คอมเม้นท์ 164 ของผมหน่อยนะครับ อมยิ้ม27อมยิ้ม27

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่