ปัจจุบัน ลงโฆษณาทางหนังสือพิมพ์ ยังได้ผลดีอยุ่ไหม ไทรัฐ หรือ เดลินิว อันไหนดีกว่ากันค่ะ

อยากลงโฆษณา ทางหนังสือพิมพ์ค่ะ แต่ไม่ค่อยแน่ใจ หลายๆอย่าง คือ คนกลุ่มไหนอ่าน ยอดขาย ไทยรัฐ เดลินิว หรืออื่นๆ แล้วลงวันไหนคนอ่านเยอะ คืออยากรุ้ว่า คนซื้ออ่านเป็นคนกลุ่มไหน อายุ อาชีพ รายได้ และอื่นๆอีกมากมาย อย่างได้ข้อมูล ปัจจุบัน ไปหาได้จากไหนค่ะ อยากลง ขายบ้าน ขายที่อะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่