คุณเกนหลงน่าสงสารจริงหรือ??? (อย่าลืมฉัน)

ใครๆที่ได้ดูละครเรื่องอย่าลืมฉันก็สงสารคุณเกนหลงหาว่าโดนพระเอกหักหลัง นางเอกก็มาเป็นชู้กับพระเอก บลาๆๆ แต่สงสัยมากๆว่าเกนหลงรักเขมชาติจริงหรอ???
1. เวลาจะทำอะไรมักคิดถึงคุณเอื้อเสมอ
2. เจอคุณเอื้อบ่อยกว่าพระเอกอีก
3. อยู่กับคุณเอื้อสีหน้าดูมีความสุขมากกว่า
4. หลังจากรู้ความจริงและยกเลิกงานแต่งงาน กลับเสียใจแป๊ปเดียว แล้วก็ไปทำกิจกรรมอื่นๆกับคุณเอื้อ
5. มีความรู้สึกดีๆกับคุณเอื้อแต่ติดว่าเป็นแฟนกับพระเอก   
ทั้งที่ลึกๆในใจแอบรักคุณเอื้อแบบไม่รู้ตัว (หรือเปล่า)
สรุปคือ คุณเกนหลงแอบเล่นชู้ในใจกับพี่เอื้อ??? แต่ใครๆก็มองว่าน่าสงสาร???
สรุปคือ ผิดทั้ง 4 คน สรุปคือ ใครคือผู้น่าสงสาร???
สุดท้ายนี้ชอบทั้ง 4 คนค่ะ แสดงเก่งมากๆ ทั้งพี่ติ๊ก พี่แอน พี่ก้อง พี่ริต้า ชอบเรื่องนี้มากค่ะ อย่าลืมฉัน
ปล. ไม่ได้เกลียดเกนหลงนะคะ อย่าตบเดี๊ยนนะคะ เดี๊ยนแค่แสดงความเห็นค่ะ #ทีมยงค่ะ  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  หัวเราะ  หัวเราะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
อย่าพยายามแก้ต่างให้เขมกับสุ โดยดึงเกนหลงกับคุณเอื้อมาเป็นคนผิดด้วยเลยค่ะ
2 คนนี้ทำทุกอย่างเพื่อคนที่ตนรักอย่างเต็มที่แล้ว ให้เกียรติเสมอไม่เคยโกหกหลอกลวง
หรือใช้เป็นเครื่องมือแกล้งคนอื่น  
แต่เราก็ไม่สงสารเกนหลงน่ะ  เธอโชคดีมากที่หลุดพ้นจากผู้ชายอย่างเขมชาติได้
แถมได้ผู้ชายแสนดีอย่างคุณเอื้ออีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่