[CR] [CR]รีวิวทริปSingapore: Garden by the Bay

รีวิวนี้เป็นกระทู้แรกของ จขกท นะคะ ขอฝากเนื้อฝากตัวกับชาว Pantip ทุกคนด้วยนะคะ

ทริปนี้เป็น One-day trip แบบไม่ค่อยได้แพลนอะไรล่วงหน้าค่ะ อยากมาก็มาเลย 555

ทริปนี้เดินทางด้วยสายการบิน Thai AirAsia ไฟลท์ FD 361 DMK-SIN เที่ยวเช้าสุดเบย
ออกจากท่าอากาศยานดอนเมืองเวลา 6.25 ถึงสนามบินชางกี 9.40 (ตามเวลาที่สิงคโปร์ค่ะ)

ป.ล. ช่วยพี่ๆแอร์ประชาสัมพันธ์เพิ่มค่ะ กลุ่มสายการบิน AirAsia จะทำการย้ายฐานปฏิบัติการบิน LCCT ไปยังKLIA2 ในวันที่ 9 พฤษภาคม 2557 นี้ค่ะ

ป.ล. 2 รูปที่ลงทุกรูป ถ่ายด้วยกล้อง Nikon D3300 ค่ะ มือใหม่ รบกวนติชมด้วยนะคะ ^^

ป.ล. 3 รูปทั้งหมดไม่ได้ผ่านการตกแต่งแสงสีใดๆเพิ่มเติมนะคะ มีแค่ใส่ credit และ resize รูปให้เล็กลงเท่านั้นค่ะ
ชื่อสินค้า:   Singapore; Garden by the Bay, Coins Museum
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่