อยากทราบวิธีการใช้คะแนน gat pat ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีปีนี้สมัครสอบ gat\pat ครั้งที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2557
ซึ่งก่อนหน้านั้นก็เคยสอบมาแล้วรอบนึง คือ gat\pat ครั้งที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2556 (ตุลาคม 2555)
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เลยอยากทราบว่า ถ้าปีนี้เราสอบแล้วคะแนนออกมา เราสามารถใช้คะแนนของปีที่แล้วได้ไหม ถ้าเกิดคะแนนของปีที่แล้วดีกว่า
หรือสามารถใช้ได้เฉพาะของปีนี้อย่างเดียว?
** ประเด็นคือ ใช้คะแนนข้ามปีได้ไหม ถ้าหากปีนี้เราก็สอบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่