[CR] [FR] Fantasy Review : บันทึกนักเดิน(ริม)ทาง มองดีๆก็มีเรื่องสนุกรอเราอยู่ ภาค 6

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง ลุงป้าน้าอา อาเฮียกังฟู ซ้อเจ็ด และชาวบีพีที่รักทุกท่าน

กลับมาแล้วครับ Review มีสาระ เปี่ยมคุณภาพ  หลังจากหายศีรษะไปเกือบปี  555

วันนี้จะขอกลับรีวิวเรื่องเบาๆ ว่าด้วยการบันทึกการเดิน(ริม)ทาง  ซึ่งตอนนี้ก็ตอนที่ 6 แล้ว
เพราะการเดินทางไปไหนต่อไหนในทุกวันนี้ของเรา..ถ้าลองดูมองดีๆ มันก็มีความสนุกรอบๆตัวเราได้

โดยรีวิวชุดนี้และตอนที่ผ่านๆมาจะเป็นรูปที่ผมถ่ายมาระหว่างเดินทางไปในที่ต่างๆ
โดยไม่ได้มีการตบแต่งภาพหรือคำใดๆเลยนะครับ  

ก็ไม่รู้ว่า ผมสังเกตุ หรือว่าคนแปลก ย่อมจะเจอของแปลกๆกันแน่ 5555

ส่วนตอนที่ผ่านๆมาสามารถย้อนกลับไปดูได้ที่ลิ้งค์ใน คห.1 ได้เลยนะครับ ซึ่งก็มีตั้งแต่ป้ายโฆษณา ป้ายห้องน้ำ ป้ายต่างๆ ไปยัน ป้ายเลือกตั้งเลยนะครับ  

เอ่อออ  [FR] = Fantasy Review ไม่ได้พิมพ์ผิดนะครับ มีแต่ผมคนเดียวที่ใช้ [FR] ในรีวิว

หวังว่าชาวบลูฯจะมีความสุข และมีรอยยิ้มออกไปจากรีวิวนี้เหมือนเคยนะครับ

พร้อมแล้ว...ไปกันเลยยยยย...

ชื่อสินค้า:   เที่ยวทั่วไทยกับคนเพี้ยน
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่