[TS10]*1 Tae Teera @@สำนักฮ่องเต้ คนรักตี๋ร็อค@@#46 ฝันของเต้ คือฝันของเรา ส่งเจ้าสำนักไปคว้าดาว กด *49301

กระทู้สนทนา
เตกประเด็นมาจาก : http://pantip.com/topic/31955467

คําสําคัญ //keyword

เราไม่เคยขอแชมป์...แต่แค่หวังแชมป์ (อย่างน้อยถ้าเราส่งน้องให้ถึง 3 คนสุดท้ายได้ ก็ถือว่า TFC ทำสำเร็จแล้ว)
แต่ถ้าไม่ได้ ก็ถือว่าเพราะโชคชะตาค่ะ...ก็แค่อยากจะขอที่ยืนให้เต้ได้มีงาน มีอาชีพ มีชีวิตที่ดีขึ้นกว่าที่เป็นอยู่ก็เท่านั้น
อยากให้น้องมันได้ดี ทำดี คิดดี เวลานี้สิ่งเดียวที่พวกเรา TFC ทำได้คือช่วยกันอย่างเต็มที่เต็มกำลัง เพื่อร่วมกันสานฝันให้น้อง
ขอโอกาสนี้จากทุกๆท่านให้เต้ได้พิสูจน์ตัวเอง ว่าน้องคู่ควรกับคำว่า "3 คนสุดท้ายของ The Star 10"จนถึงตอนนี้เต้ได้มายืนอยู่เป็นสามคนสุดท้ายแล้ว
พวกเราสัญญาค่ะว่าจะไม่มีวันปล่อยมือเต้ เราจะส่งเต้ไปให้ถึงความฝันอย่างสุดความสามารถค่ะ หากท่านผู้ใดยังไม่รู้จะโหวตให้ใคร...
ขอให้น้อง"เต้ หมายเลข 1"เป็นหนึ่งในตัวเลือกนะคะ พลังแฟนคลับบวกกับพลังมหาชน จะส่งผลอย่างมากมายต่อการสานฝันของเต้ค่ะ...
สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณทุกคะแนนโหวต ทั้งจากมหาชน,ขาจร ,ขาซุ่ม ,FC รุ่นพี่, FC เพื่อนบ้าน และเหล่า FC ของเต้ทุกคนมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ -/\-
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่