จะมีวิธีตรวจสอบครีมที่เราสั่งผลิตหรือเปล่าครับ

ถ้าสมมติเราสั่งโรงงานผลิตครีมทาหน้าให้เรา เราจะสามารถตรวจสอบได้หรือไม่ว่าเขาใส่สารตามที่ตกลงกันไว้จริงไหม
ปริมาณตามที่ตกลงกันหรือเปล่า สามารถตรวจสอบได้ยังไงครับ
คือจะมีวิธีเช็คยังไงบ้างหรือเปล่าว่าครับ เพราะว่าครีมพอออกมาก็หน้าตาเหมือนๆกัน ไม่สามารถพิจารณาด้วยตาได้อะครับ T_T

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าเลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่