audio CD ของละครเวทีเรื่อง ซูสีไทเฮา มีขายไหมครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้อยู่ต่างประเทศ ไม่มีโอกาสได้กลับไปดู อยากได้ Audio CD มากครับ ไม่ทราบว่าได้ทำออกมาจำหน่ายไหม สามารถสั่งซื้อได้ทางช่องทางไหนบ้าง

ปล ผมอยากได้ AUDIO CD มิวสิคัลเรื่อง คู่กรรม, แม่นาคพระขโนง ที่ครูนํ้ามนต์แสดง ตอนนี้ยังหาได้ที่ไหนบ้างครับ หรือใครอยากขายเป็นมือสองติดต่อหลังไมค์ได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่