สอบถามเรื่องที่พักรายทางน้ำตกห้วยแม่ขมิ้นที่ไม่ใช่แพ

ตั้งใจจะไปเที่ยวน้ำตกห้วยแม่ขมิ้นในวันที่9-10 พค. นี้น่ะค่ะซึ่งตรงกับวันหยุดนขัตฤกษ์ เลยอยากทราบว่ารายทางไปน้ำตกจะมีที่พักให้เข้าพักหรือเปล่า ไม่อยากพักที่แพเพราะราคาสูงมาก ไปกันแค่ 2คนเอง เที่ยวแบบประหยัดค่ะ รบกวนเพื่อนๆช่วยบอกข้อมูลด้วยนะคะ (ถ้าทราบราคาด้วยก็ดีค่ะ) ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่