เที่ยวเกาะกูด ตอนนี้มีแต่ห้องพัก ถ้าเราต้องการไปซื้อเฉพาะทริปดำน้ำ เที่ยวตามเกาะต่าง ๆ มีที่ไหนน่าสนใจบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้จองห้องพักไปแล้ว มีเฉพาะห้อง กับ อาหารเช้า

แล้วถ้าเราต้องการทำกิจกรรมนอกเกาะเพิ่ม เช่น ไปดำน้ำเกาะยักษ์ etc. เราต้องติดต่อซื้อเฉพาะกิจกรรมที่ไหนคะ
เพราะเราเข้าไปดูในเนต ส่วนใหญ่ทัวร์จะรวมทุกสิ่งอย่างมาให้ แต่ทัวร์ที่แยกซื้อกิจกรรมไม่มีเลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่