มี social network ใหม่ หรือเทคโนโลยีการบีบอัดข้อมูล หรืออะไรที่น่าสนใจ ที่ควรทราบบ้างไหมครับ

มี social network ใหม่ หรือเทคโนโลยีการบีบอัดข้อมูล หรืออะไรที่น่าสนใจ ที่ควรทราบบ้างไหมครับ
อยากรู้เพื่อเอาไว้ใช้งานจริง
อาจจะเป็นแอพที่น่าสนใจ
เทคโนโลยีการใช้งานจริงอะไรที่น่าสนใจ
โจทย์อาจจะกว้างไปหน่อยนะครับ
เอาเป็นว่าเจออะไรที่เป็น social network ตัวใหม่เจ๋งๆ หรือว่า ของฟรี ในการทำให้ชีวิตการทำงานง่ายขึ้นอย่างไร

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบพระคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่