คณะสถิติของนิด้า เอกการวิเคราะห์ธุรกิจและการวิจัย มีใครเรียนอยู่บ้างคะ

สนใจจะเรียนต่อที่คณะสถิติของนิด้า เอกการวิเคราะห์ธุรกิจและการวิจัย มีใครเรียนอยู่บ้างคะ
คือเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ที่นิดาเปิดรับสมัครภาค1/2557 แต่คณะนี้ไม่เปิดรับ
โทรไปถามที่นิด้า เค้าก็บอกว่าให้รอติดตามตอนเทอม2
แต่เราไม่มั่นใจ กลัวนิด้าไม่เปิดสอนแล้ว และจะทำให้เราเสียเวลารอคอยไป1ปีเต็มๆ
มีใครพอจะทราบบ้างมั้ยคะว่า นิด้ายังเปิดสอนอยู่หรือไม่
หรือใครพอจะมีมหาวิทยาลัยอื่นแนะนำบ้างมั้ยคะ
ตอนนี้ทำงานเป็นMarket analyst เท่าที่ดูคณะBA&R ของนิด้าตรงกับเรามากที่สุดน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่