โรงแรมปางสะหวันเพลส เชียงใหม่ดีไหม ??

คือกำลังหาที่พักที่เชียงใหม่ค่ะ ถูกๆ
การเดินทางง่ายๆ เพราะไม่มีรถ เลยจะถามว่าปางสะหวันเพลสโอเคมั้ย
พักหลายคืน ใครเคยพักแล้วช่วยเค้าหน่อย หรือมีที่อื่นเหมาะแนะนำด้วยน๊า
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
อยู่ฝั่งตรงข้ามบ้านผมเลยครับ   เดินจากโรงแรมมาที่ถนนใหญ่ ไม่ไกลหรอกครับ ไม่น่าเกิน 50 เมตร  ถึงถนนใหญ่ก็มีรถเยอะแยะครับ  ถ้าเดินไปเรื่อยๆก็  เมญ่า และนิมมานตามลำดับ  ผมยังเคยเดินไปดูหนังรอบค่ำที่เมญ่าบ่อยๆเลยครับ (น่าจะสักสองป้ายรถเมล์ สำหรับคนกรุงเทพ)   โรงแรม ห้องสะอาดดีครับ มีอาหารเช้าด้วย  ดูเหมือนว่าชั้นล่างๆจะราคาถูกกว่าชั้นสูงๆนะครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่