ดุสิต ไอส์แลนด์ รีสอร์ท กับ ดิ อิมพีเรียล ริเวอร์ เฮ้าส์ รีสอร์ท เชียงราย พักที่ไหนดีคะ

ดุสิต ไอส์แลนด์ รีสอร์ท กับ ดิ อิมพีเรียล ริเวอร์ เฮ้าส์ รีสอร์ท  เชียงราย ใครเคยไปพักบ้างคะ ที่ไหนน่าพักกว่ากันคะ ไปกันเป็นครอบครัว สามี ภรรยา และลูกไปด้วยนะคะ 5 ขวบ 1 คนค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แท็ก ก้นครัวด้วย เพราะอยากทราบเรื่องอาหารด้วยค่ะ ว่าที่ไหนดี อร่อยกว่ากันค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
แนะนำไป Le Meridien อีกเสียงครับ

ราคาไม่แพงเลย ผมเจอ 19xx++ ต่อคืนเพียบเลย (แล้วแต่วันนะครับ ยิ่งจองหลายวันยิ่งถูกลง)

ตอนก่อนสงกรานต์ที่ผ่านมา ผมไปพักมา 2 คืน คืนละ 2080++ คุ้มและดีมากๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่