สอบถาม เรื่องแพ็คเกจ Smartphone More Net 350/เดือน ค่ะ สงสัยมากค่ะ เรื่องค่าบริการ

มีคำถามอยากรบกวนสอบถามค่ะ (เนื่องจากสอบถามที่เคาน์เตอร์ Dtac ในห้างโลตัส สาขานึง แต่พนักงานให้ข้อมูลไม่เพียงพอค่ะ แถมในเว็บของดีแทคก็ยังไม่ระบุอีกด้วย)

1. แพ็คเกจนี้ในโบร์ชัวร์+ทางเว็บ ระบุว่าสามารถใช้ความเร็วได้สูงสุด 1GB แต่ถ้าเราใช้เกิน 1 GB แล้ว จะมีค่าใช้จ่ายในส่วนที่ใช้งานเกินหรือไม่คะ มีหรือไม่มียังไงรบกวนชี้แจงด้วยค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ (ถ้ามี)

2. ความเร็ว 1 GB นี้ สามารถใช้ได้เดือนละ 1 GB ใช่หรือไม่คะ พอครบรอบการจ่ายรายเดือน พอเดือนถัดไปเราก็จะสามารถใช้งานได้สูงสุด 1 GB เหมือนเดิมใช่รึเปล่าคะ เป็นในลักษณะการวนลูป

3. การใช้งานอินเทอร์เน็ตถ้ามีการโหลดไฟล์ใดๆในมือถือ เช่น การโหลดรูป ไม่ว่าจะเป็นในเฟส ใน LINE หรือในเว็บ การเปิดอีเมล์แล้วโหลดไฟล์ในเมล์ผ่านมือถือ เป็นต้นนี้ มีค่าใช้จ่ายเพิ่มมั้ยคะ หรือว่าแค่ความเร็วจะลดลงเฉยๆ

ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่