ขอคำแนะนำเรื่องกันดั้มหน่อยครับ

พอดีว่าไปซื้อกันดั้มมาจากเพื่อนน่ะครับ เป็นกันดั้ม F91
ก็ได้ลองไปแว้นมาสักรอบ ก็ปรากฏว่าใช้ได้ดีเหมือนกัน ได้ใจดี
ทีนี้ผมอยากจะทำเวอร์ชันคัสตอมเอง แต่ว่าผมเป็นมือใหม่ เลยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่
ผมก็เลยอยากจะมาขอคำแนะนำเรื่องแหล่งขายพวก อะไหล่ หน้าจอค็อกพิต แล้วก็ชุดนักบินหน่อยครับ
แล้วก็ทีนี้อยากจะหาร้านที่เขารับเพ้นท์สีโมบิลสูทด้วยอะครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่