ถามชื่อหนังฝรั่ง action แนวนี้ค่ะ

จริงๆเราเพิ่งดูเรื่องหนึงไป แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้
มีฉากหนึงที่ : พระเอกกำลังสอบสวนผู้ร้าย โดยจับผู้ร้ายมัดไว้ และ พระเอกก็เอาปืนขู่จะยิง (แต่ก็ไม่ยอมยิง)
นางเอกคงทนไม่ไหว เลยเดินมายิงคนร้ายตาย
#พอดูแแล้วเลยชอบหนัง actionแนวนี้อ่ะค่ะ

ช่วยแนะนำหนัง action แนวนี้หน่อยค่ะ ?
ที่ ตัวเอก ใจร้อน ฆ่าก็คือฆ่า ไม่มานั่งคุยให้เสียเวลา
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่