ชอบทะเลแต่แฟนกลัวดำ เลยนานๆๆ ได้ไปทะเลซะที ใครเจอแบบนี้บ้างครับ

ผมชอบหลีเป๊ะมากเลยครับ  ปีหน้าว่าจะไปอีก

ชอบมากกว่าสุรินทร์ตรงที่  ความสะดวกสบายนอนแอร์  ของกินเยอะ  hangoutได้   ร้านอาหารอร่อยดนตรีเพราะ

ชวนแฟนเล่นๆ บอก  ไม่ไปแล้วดำมา 3  เดือนแล้วยังไม่หายเลย

คือแฟนไม่ขาวมาก  แต่ก็ไม่ดำมาก  มันก็เลยดำง่ายและดำนาน กว่าคนขาวจั๊ว

อดไปเบย ร้องไห้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่