โน้ตบุ้ค เล่มซิมส์ 3 ได้ ราคาไม่เกิน 20,000 ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

ต้องการซื้อโน้ตบุ้ค สเปคคือ เล่นซิมส์ 3 ได้ไม่กระตุก ราคาไม่เกิน 20,000 บาท มีตัวไหนแนะนำบ้างไหมคะ ต้องใช้ด่วนเลยค่ะ แล้วไม่มีเวลามานั่งศึกษาเลยว่าตัวอักษรภาษาอังกฤษแต่ละตัวหมายความว่าอย่างไร

hdd ไม่ต้องสูงมากก็ได้ค่ะ เพราะจะซื้อ hdd external อยู่แล้ว

ถ้าน้ำหนักเบาๆด้วยก็จะดีมากเลยค่ะ เพราะคงใช้ไปทำงานละเอากลับบ้านทุกวัน

ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่