[CR] CR - เที่ยวเกาะเต่า แบบประหยัด รีวิวแบบบ้านๆนะครับ ครั้งแรก

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวพันทิป
วันนี้ผมจะรีวิวการไปเที่ยวเกาะเต่า แบบประหยัด แบบบ้านๆให้ดูกันนะครับ

เพราะเหตุเนื่องมาจากผมมีเพื่อนเป็นเจ้าของที่พักบนเกาะเต่าเลยทำให้ผมประหยัดค่าที่พักได้หลายพันบาทเลยทีเดียว

ผมมาเที่ยวสองคนกับแฟนนะครับ รวมเพื่อนที่เป็นคนพื้นที่เป็นสามคน
ใช้เวลาเดินทาง1วัน น่าจะถึงพรุ่งนี้เวลา6โมง
ผมวางแผนไว้จะอยู่สัก3วัน2คืน

การเดินทางตอนนี้มารถส่วนตัวครับ เดวจะลงชุมพร แล้วขึ้นเรือตอน5ทุ่มอีกที
แล้วผมจะมาลงรูปให่ดูเรื่อยๆครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับเพื่อนที่สนใจครับ
ชื่อสินค้า:   เกาะเต่า
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่