[Usa's Gang@Pantip] #126_เกิดมาเพื่อรักเพียงเธอเท่านั้น..จะรักเพียงเธอ............

สวัสดี สมาชิก Usa's Gang ทุกท่านนนนน  

บ้าน Usa's Gang ยินดีต้อนรับทุกท่าน ทั้งที่เปนสมาชิกบ้าน และไม่เปนสมาชิกบ้าน
เข้ามาร่วมพูดคุยกันได้นะค๊าาาา

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แอ๊ะแฮ่ม!!! อ่านกฏก่อนน๊ะจ๊ะ  คริคริ

ปล.ขออธิบายว่าบ้านที่ตั้งจะไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับBaankwanเพจขวัญนะคะแต่จะเป็นแหล่งรวมคนชื่นชอบน้องขวัญในพันทิป
สาเหตุที่ต้องแยกจากกันเพราะการประสานงานค่ะ หากเราใช้ชื่อเดียวกันแล้วเกิดความผิดพลาด
ไม่ได้ทำตามกฎระเบียบของเพจหลักกลัวจะเกิดการเข้าใจผิดและมีความขัดแย้งกันได้เนอะ^^

ท่านใดที่ยังไม่เปนสมาชิก Usa's Gang
สามารถ แจ้งความประสงค์ ลงชื่อได้ ในเม้นถัดไป  ได้เลยนะคะ

รวบรวมรายชื่อสามชิก Usa's Gang ล่าสุดค่าาาา

จขกท ขอขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามา เม้ามอย กันนะคะ อย่าเพิ่งทิ้ง น้องขวัญไปใหนเด้อ
อยู่ด้วยกันก่อน อยู่ฟิน จิ้น กันตามประสาคนรัก ขวัญ อุษามณี กันน๊าาาาาา
เป็นกำลังใจให้ น้องเรา ผ่านพ้นปัญหาต่างๆ ที่เข้ามา ในชีวิต สู้ๆ

[Usa's Gang@Pantip] #88_ ช่วงเวลาแห่งความสุข คือช่วงเวลา เวิ่นเว้อ ถึง อุษามณี กรี๊ดดดดดดดด
http://pantip.com/topic/31882895

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่