สอบถามผู้เชี่ยวชาญที่พักเกาะพีพี

ค่อผมจะไปฮันนีมูนกับแฟนครับกำลังมองว่าจะไปกระบี่ ช่วง8-10 กรกฎานี้ โดยจะไปแบบพักผ่อนธรรมดาๆเล่นน้ำบ้าง แต่ไม่ได้ออกไปแอดเวนเจอคืออยู่เฉยๆอะแหละ

ทีนี้ผมดูที่พักไว้มีอยู่สองที่คือ

อารยาบุรี กับ เบย์วิว
สองที่นี้อันไหนดีกว่ากันครับ

และเพิ่มอีกอันที่ดูไว้คือ mama view resident มั้ง จำชื่อไม่ได้อันนี้ดีมั้ยครับ

สเปกคือ

ติดทะเล รีสอร์ทเป็นสไตร่มรื่นเหาะแก่การพักผ่อน

หาดสวยงาม

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่