หาเพื่อนตีเทนนิสครับ แถวปิ่นเกล้า บางพลัด

กระทู้คำถาม
หาเพื่อนตีเทนนิสครับ แถวปิ่นเกล้า บางพลัด
หาเพื่อนตีเทนนิสครับ เพิ่งกลับมาตี 3-4 ครั้งเองครับหลังจากไม่ได้ตีมา 7-8 ปี กำลังเรียกฟอร์มกลับมาอยู่ครับ
ขอเป็นแถวละแวกจรัญสนิทวงศ์ กับ ปิ่นเกล้านะครับ ไม่ก็แถวมหิดลก็ได้ครับเรียนอยู่มหิดลครับ
เคยตีอยู่ที่โรงเรียนทิวไผ่งาม, ภาณุรังสี, ม.มหิดล และ สาย4 ครับ
Line : worapong1 ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่