***อยากซื้อps vita แต่ตัดสินใจไม่ถูกคับช่วยด้วยยย***

กระทู้คำถาม
คือผมจะซื้อpsvitaอ่ะคับ แต่ตอนนี้สนใจเรื่องประกันอยู่ อยากได้รุ่น1000ติดตรงเป็นประกันร้านฟรีแค่ค่าแรงอย่างเดียว ส่วนรุ่น2000ได้ประกันศูนย์โซนี่ ผมเลยอยากทราบว่า...
1.เครื่อง1000นี่ปกติมีใครใช้แล้วเสียภายใน1ปีรึเปล่าคับ?
2.ผมมองไว้2-3ร้าน...isquareที่MBK(ถูกสุดเครื่องเปล่า5,400บาท+ประกันร้าน1ปี, Gcornerที่อนุสาวรีย์(ประกันร้าน2ปี),Tinz shop...ร้านไหนดีคับ??? หรือเพื่อนๆมีร้านอื่นก็แนะนำได้คับ
3.ผมจะเล่นแต่เกมส์ภาษาอังกฤษ ควรสมัครpsn zoneไหนดีคับ?

ขอบคุณคับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่