สอบถามเรื่องสมัครบัตรเครดิต จะเอาไปซื้อของเว็บญี่ปุ่น

พอดีผมเปิดเว็บขายของในเน็ตอยู่ครับ เป็นของนำเข้ามาจากญี่ปุ่นยอดต่อเดือนประมาณ 2-3แสน ปกติเวลาสั่งซื้อของผมจะใช้การโอนเงินสดไปให้กับชิปปิ้งจัดการแต่ตอนหลังอยากใช้บัตรเครดิตรูทกับคนญี่ปุ่นโดยตรงมากกว่าเพราะสะดวกกว่าเยอะ แต่ปัญหาคือ

1.ผมไม่มีสลิปเงินเดือนเพราะขายของเว็บ
2.เว็บผมไม่ได้จดทะเบียนไว้ด้วย
3.อยากทราบว่าจะมีของแบงค์ไหนบ้างครับที่ให้วงเงินเดือนละประมาณ 100,000บาท
4.ไม่ทราบว่าเวลารูดจะคิดเรตอัตราแลกเปลี่ยนยังไงครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่