อยากสอบถามวิธีเดินทางจาก สนามบิลภูเก็ต ไป เขาหลัก หน่อยครับ

อยากสอบถามวิธีเดินทางจาก สนามบิลภูเก็ต ไป เขาหลัก หน่อยครับ

ตอนนี้วางแผนว่าจะเช่ารถ วันละ 900 บาท 3 วัน รวมเป้น 2700 ขับไปเขาหลักแล้วจอดไว้ที่นั้นเลย แล้ววันสุดท้ายค่อยขับกลับมาเที่ยวภูเก็ต

ทริป 3 วัน 2 คืน ไป 2 คน
ยากได้คำแนะนำวิธีเดินทางจาก สนามบิลภูเก็ต ไป เขาหลัก หน่อยครับ ว่ามีวิธีอื่นอีกใหม่ ที่ไม่ค่ยลำบากมากนัก แต่ราคาถูกกว่านี้หน่อย
เพราะถ้าได้วิธีเดินทางจากสนามบิล ไปโรงแรมที่เขาหลักได้ สำหรับวันที่ 1 และ วิธีเดินทางกลับมาที่สนามบิน สำหรับวันที่ 3
ก็จะไม่ต้องเสียค่าเช่ารถวันที่ 1 กับ 2 ครับ เช่าแค่วันที่ 3 สำหรับเที่ยวรอบๆภูเก็ต

จะไปทริป 3 วัน 2 คืน
พอดีลงเครื่องเวลา 4 โมงเย็น
โดยวันแรก ไปเขาหลัก เที่ยวๆแถวนั้น และนอนรอไป เกาะตาชัยวันที่ 2 ครับ
วันที่ 2 ไปเกาะตาชัย
วันที่ 3 เที่ยว ภูเก็ตรอนั้งเครื่องบินกลับตอน 5 ทุ่มครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่