นิตยสารที่ไม่อ่านแล้ว แต่สภาพดี เอาไปขายที่ไหนได้บ้างครับ..เช่น Men's Health/attitude/GM/volume/สุดสัปดาห์ คับ

กระทู้คำถาม
นิตยสารที่ไม่อ่านแล้ว แต่สภาพดี เอาไปขายที่ไหนได้บ้างครับ..เช่น Men's Health ครับ

คือมันเยอะจนไม่มีที่เก็บแล้วครับ

ขอแบบร้านที่ให้เงินดีๆหน่อยนะครับ ไม่ใช่ให้น้อยจนคิดว่ายกให้คุณแม่ไปห่อผ้าอนามัยคุ้มกว่า
เป็นแบบนั้นแล้วคงเศร้า

คือผมตั้งเพจขายแล้ว แต่บางเล่มไม่ออกสักที เลยคิดว่าอยากไปตามร้านรับซื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่