ใครได้ รางวัลจากค่าย GTH หนังเรื่องคิดถึงวิทยาบ้างครับ

สอบถามครับมีใครได้รับการพิจารณาจากทางทีมงาน GTH บ้างครับ  กระแสหนัง"คิดถึงวิทยา" มาแรงเมื่อเดือนที่แล้ว  
ทางค่ายหนังได้จัดกิจกรรมให้เราส่งรูปคิดถึงไม่ต่างกันเข้าร่วม ผ่านทาง IG #teachersdiary   ผู้ที่ผ่านการพิจารณาจะมีรูปอยู่ใน  MV ไม่ต่างกัน (Ver. คิดถึง..ไม่ต่างกัน)

สามารถตรวจสอบหรือดูรูปของเราได้ที่  MV ด้านล่างครับ
ปล. ผมฟรุ๊กได้ ^^

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่