ถามคุณสาวๆค่ะ ถ้ามีผู้ชายมาขอไอดีไลน์ fb ig โดยที่คุณสาวๆไม่ได้ชอบ คุณจะให้มั้ยค่ะ

ขอถามคุณสาวๆนะค่ะ ถ้ามีผู้ชายมาขอไอดีไลน์ fb ig หรือไอดีแชทอื่นๆ โดยที่คุณสาวๆไม่ได้คิดอะไร ไม่ได้ชอบผู้ชายเหล่านั้น คุณจะให้หรือปฎิเสธค่ะ(ทั้งแบบขอต่อหน้าและขอทางอินเทอร์เน็ต)
*** ปิดโหวต วันที่ 25 เมษายน พ.ศ.2557 เวลา 17:41:38 น.
1. ตอบได้คนละ 1ข้อเท่านั้นนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่