ตัด sticker line มาใส่ในรูปถ่ายอย่างไร

กระทู้คำถาม
เรียนถามเพื่อนๆพี่ๆว่า ถ้าอยากเอาสติกเกอร์ในไลน์มาใส่เพื่อตกแต่งรูปถ่าย จะสามารถทำอย่างไรได้บ้างคะ
คือ ไปถ่ายรูปตอนไปเที่ยวทะเลมา ไพสต์ท่ากริ๊บเกร๋เลียนแบบเจ้า Brown กับ Conny
ทีนี้เลยอยากเอาสติกเกอร์ต้นแบบนั้นมาแปะไว้บนรูปถ่ายเรา ทำยังไงคะ
มีวิธีอื่นนอกจากใช้ photoshop มั้ยคะ
Application LINE STICKER มันก็ไม่ได้ช่วยอะไร เพราะ สติกเกอร์ต้นแบบมันไม่มีใน Application LINE STICKER น่ะค่ะ

ใครมีวิธีรบกวนแชร์ให้ทราบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่