==> แค่เสียบการ์ด 15 นาที ก็เป็น 4G ได้แล้ว!!! แต่...15 นาทีมาหลายเดือนละ ไม่ทราบตอนนี้ เหลืออีกกี่นาทีครับ??? <==

กระทู้คำถาม
เห็นออกข่าวมาน้านนนน นาน ไม่เปิด 4G สักที
เห็นอีกค่ายเขาทำแล้วค่อยโฆษณา แต่นี่ ยังไม่ทำ ก็โฆษณาว่าจะเปิดๆๆๆ แค่ 15 นาที ก็ได้แล้ว

ปั๊ดโธ่!! ตอนนี้เหลืออีกกี่นาทีถึงจะเปิด 4G ได้อ่ะครับ???
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ที่เสียบเสีย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 40
ต้นข่อย พระจันทร์ มาแจ้งข้อมูลนะคะ จากข้อมูลข้างต้น  ต้นข่อย..ได้ตรวจสอบแล้วพบว่าบริษัทกำลังรับสมัครคนไปเสียบให้อยู่ค่ะ เนื่องจากช่องเสียบถูกทิ้งไว้นานมีปลวกเข้าไปแทะจนอุปกรณ์ชำรุด ยังไงรบกวนลูกค้าทุกท่านช่วยจัดเตรียมอุปกรณ์มาช่วยต้นข่อยดังนี้ค่ะ

@ ยาฉีดปลวก
@ พื้นที่ที่สามารถเก็บตัวปลวกไปทิ้งได้ (ทิ้งแล้วไม่มีปัญหา)
@ ถุงมือ
@ ตัวกินปลวก(ถ้ามี)
@ บันไดลิง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่