[T-POP] Candy Mafia - My Boy M/V มาแล้วค่ะสวยมาก

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

น้ำตาจะไหล พวกนางก้าวขั้นมาไกลมากาก วงๆหนึ่งที่โดนว่าก็อปเกาหลี
พวกนางทำให้เห็นแล้วว่านางไม่ใช่เลย ติดตามมาตั้งแต่ เพลงอัลไซเมอร์
- พูดถึงเอมวี (เพลงปล่อยมาสักพักละ) ฉากกานต์สวยมาก ท่ามกลางใบไม้
กานต์หน้าเข้ารูปขึ้นหังจากจัดฟันมา หุ่นดีขึ้นด้วย >< ฟินแปปเมนนาง
แบมแบม ชอบมากฉากห้องเปียนโน ชอบทรงผมมากงะ ดูหวานเปรี้ยว
มิลค์ ฉากอ่างอาบน้ำ แต่ไม่ได้ลงอ่าง 55555555555 มีหิมะเปล่า ซึ้งๆ
เน็ต ฉากกกกกก กางร่มฝนตก คลาสิกมากกกกกกกกก แต่นางดูดร็อปๆ
พระเอก หล่ออออออออออออออออ สมกับเป็น My boy แต่เค้าไปอยู่ไหน
ฉากเต้น พูดเลยได้ดูน้ำตาไหลจิกหมอน ตกใจมาก ปลื่มปริ่ม มากค่ะะะะะ
รออัลบัมออกเมื่อไหร สั่งซื้อรัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อัลบัมที่ 2ของพวกเธอแล้วสินะ

ปล. สนับสนุน GirlGroup ไทย ก้าวไกลสู่ระดับโลก
ปล.2 ฉันชอบ ฉันก็อวย บอกตามตรง
น้ำตาจะไหล สวยขึ้นทุกคน เพลงช้ายังเต้นได้เซกซี่ทุกคน สวย น้ำตาจะไหล ไหลเถอะ555

นานาชอบนานาชอบนานาเยี่ยมนานาเยี่ยมนานาเก่ง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่