เพื่อนๆพี่ๆคะ คัยเคยสอบโทอิคบ้างเอ๋ย ขอคำแนะนำหน่อยคร้า

คือเราจะบอกว่า เราสอบคะแนนมาได้ 475 คะแนน เราตั้งความหวังไว้ที่ 600 มีคัยพอจะแนะนำเราได้บ้างคร้า เราเหนื่อยมาก เราไม่อยากสอบแล้ว
มันแพงมาก บางคนบอกเราว่าข้อสอบมันจะวนกลับมาถ้าเราสอบในระยะเวลาใกล้ๆๆกัน (จิงหรอคะ???)
เรามีปัญหาตรงพาร์ทที่ 4-5 พวกแกรมม่าทั้งหลาย เราพยายามแล้ว ซื้อหนังสือมาอ่าน แต่สิ่งที่เราอ่านไปลองทำแบบฝึกหัด
พอไปเจอข้อสอบจริง เราว่ามันไม่เห็นใกล้เคียงกับที่เราอ่านมาเลยอ่ะ เรายอมรับว่าเราโง่นะอมยิ้ม20
คัยผ่านมา แนะนำราหน่อยนะ ขอบคุณมากค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่