runtime ของ nexus5 ระหว่าง Dalvik กับ ART

อะไรดีกว่ากันแน่คับ แล้ว ART รองรับเกมส์หรือแอบ ทั้งหมด รึปล่าวครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ART มันยังอยู่ในช่วง Beta ครับ ที่ Nexus 5 ใช้ได้ ก็เพราะเป็นตัวต้นแบบให้ developer นำไปปรับปรุง app ตัวเอง
app และ game ทั้งหมด ยังไม่รองรับ จนกว่าจะถึงวันนั้น จงรอครับ ไม่น่าจะเกิน Android 5
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่