กระทู้เตือนภัย : อยากบอกว่าใครที่ไม่จำเป็นต้องใช้รถ หรือถ้ารายได้ไม่มากจริงอย่าซื้อเลยครับ มันคือหายนะ

ตอนนี้หายนะลามมาถึงผมแล้ว
พี่สาวผมผ่อนรถไม่ไหว ขาดส่งมา 2 งวด
ทั้งๆที่จะส่งหมดแล้ว แต่ไปรีไฟแนนซ์ซะงั้น กลายเป็นเหลืออีก 3 ปี
ตอนนี้ภาระตกมาอยู่ที่ผมแล้ว!!!!
กลายเป็นว่าผมมีภาระเพิ่ม คือจะต้องผ่อนรถ 2 คัน !!!!!
จะต้องอยู่แบบ อดๆอยากๆไปอีกประมาณ 2 ปี !!!!
ไม่มีอะไรมาก แค่อึดอัดครับ รายได้ผมแค่ 3 หมื่น แต่ผ่อนรถ 2 คัน
จะไม่ช่วยก็กระไรอยู่
เอาน่า 2 ปี แป๊บเดียว
สู้โว๊ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่