มี Tablet Window8/8.1 pro ตัวไหนต่อ3Gได้บ้างครับ(เสียบซิมได้ในตัว)

กระทู้คำถาม
ตอนนี้โน็ตบ็คที่ใช้ประจำ เริ่มมีอาการแล้วเลยอยากหาเครื่องใหม่ อยากได้พกพาง่ายๆด้วย เลยลองมองหา Tablet Window สักตัว
ตอนแรกดู Asus T100 ตัว 64GB แล้วหา Ext. HDD ติดไปอีกตัว แต่ตัวTablet มีแต่ microUSB พอร์ตเดี่ยวจะเสียบทั้ง Ext. HDD กับ Air card พร้อมกันไม่ได้ - -

มี Tablet Window ตัวไหนราคาไม่แพง ที่มี port USB 2 port ขึ้นไปหรือเสียบซิมในตัวได้บ้างครับ
งบไม่เกิน 20000ครับ เอามาทำงาน เกมส์เล่น PC ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่