อยากถามคนที่เคยทำงานหรือทำงานร้าน McDonald ค่ะ

อยากถามคนที่เคยทำงาน หรือทำงานร้าน McDonald ค่ะ

การทำงานเป็นยังไงบ้างคะ ตอนนี้ค่าแรงเท่าไร

เข้าไปกรอกใบสมัครที่ร้านได้เลยใช่มั้ยคะ?

แล้วต้องเสียค่าชุด หรือค่าประกันอะไรอื่นๆอีกมั้ยคะ?

เราอยากลองทำช่วงเปิดเทอมดูน่ะค่ะ
แล้วแบบ Part Time ทำขั้นต่ำได้วันล่ะกี่ชม. คะ

ขอบคุณคำตอบล่วงหน้าเลยนะคะ พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่