ผมเป็นอะไร ใครรู้บอกที (มีรูป)

อาการ มันเป็นมาสาม สี่เดือนแล้วละคับ แต่ผมไม่รู้สึกเจ็บ ก็เลยไม่ไปหาหมอ
แต่หลังๆรู้สึกเป็นระยะๆ หลังจากไปสะดุดกับขาโต๊ะ
ใครทราบว่ามันเป็นอะไรรบกวนบอกหน่อยนะคับ
แล้วควรทำยังไง ผ่าออกมั้ย (ที่ไม่ไปก็กลัวมีดหมอนี่แหละคับ)
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ

แล้วต้องไปหาหมออะไร ? โรงพยาบาล หรือคลีนิค

รูป (มันไม่ค่อยน่าดูนะคับ)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่