Tab 3 Lite

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ มีใครใช้ Tab 3 Lite ไหม รบกวนตามเรื่องแบตหน่อยค่ะ
ชาร์ตแบตประมาณ 8โมง เต็มบ่าย1โมง เล่นบ้างนิดหน่อยระหว่างบ่าย 1 โมง-เย็น5โมงไม่ต่อเนื่องแค่ดูเมลล์เล่นเกมยิงเพชรแคนดี้เพราะทำงาน  
แต่เล่นต่อเนื่องจริงๆประมาณ 1 ทุ่ม-3ทุ่ม แบตหมด
1.คืออยากรู้ว่าแบตปกติไหม
2.แล้วแบตจริงๆแล้วอยู่ได้ประมาณกี่ชั่วโมง ขอบคุณค่ะ
3.ชาร์ตประมาณครึ่งวันถึงจะเต็ม นานไปไหมหรือปกติ
4.หน้าจอไม่ได้ใช้ภาพเคลื่อนไหว เปิดประหยัดพลังงาน แสงตั้งประมาณ50%
ขอบคุณคำตอบทุกข้อความค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่