เป็นครั้งแรกที่รู้สึกเสียดายเงิน กับหนังเรื่อง ม.6/5 ปากหมาท้าผี...

บอกได้คำเดียว ไม่สนุกเลยแม้แต่นิดเดียว ขนาดเด็กที่เข้าไปดู แถบไม่หัวเราะกันเลย ทั้งๆที่เด็กน่าจะเส้นตื้น ได้ยินเสียงผู้ปกครองข้างหลังที่พาเด็กมาบ่นว่า รู้งี้รอดูแผ่นดีกว่า บางคนก็พาลูกหลานออกไปตั้งแต่หนังยังไม่จบ ผมก็จะออกไปเหมือนกัน

ขอบอกเลย เสียดายเงินสุดๆ

ม.6/5 ปากหมาท้าแม่นาค ชื่อกระทู้เขียนผิดนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่