มาแชร์การทำงานนอกสถานที่ หรือมุมที่ต่างออกไปกันดูบ้างหน่อยครับ เผื่อความคิดสร้างสรรค์จะแล่น

กระทู้สนทนา
สำหรับผมนะครับ
1. ในรถ ก็เบาะหลัง จอดเอาคอมเอาเอกสารมานั่งอ่านในรถ ใกล้ๆ ที่อากาศดีๆหน่อยก็ได้อีกแบบ
2. เปิดประโปรงท้ายรถเอาคอมเอาเอกสารมาต่อท้ายแล้วก็โต๊ะปิ๊กน็กนั่งทำงานยิ่งใกล้ๆ กับ ลำตะคองทำแบบนี้ัก็ไม่เลวเลยครับอากาศเย็นๆ
3. ร้านกาแฟที่เงียบๆแต่เราไม่ทานกาแฟสั่งอย่างอื่นมาทานก็ได้อะไรดีๆเหมือนกันครับ

มีอะไรมุมใหม่อย่างไรแชร์กันได้นะครับเผื่อผมจะได้เปลี่ยนบรรยากาศในการทาำงานบ้าง

แท็ก เจ้าของกิจการ กับบ้านนะครับ คิดว่าน่าจะตรงที่สุด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่