ครีม ผิวขาว ที่ ขาย ตาม เน็ท มันดีจริงหรอครับ

เห็น  ขายกันจัง   ราคาชุดนึง  พัน สองพัน    ใช้4-5 วันขาวขึ้นเห็นๆ   ปกติ  ผมผิวขาว อยู่แล้ว  แต่ผมก็ไม่เคยใช้ครีมชนิด ใดๆ มาทาบนหน้าหรือตัวผมเลย   ทำให้ ตีนกา เริ่มมาเยือนหน้า ผมละ แต่ผมก็ไม่คิดจะใช้ครีมอยู่ดี

แต่ผมเดา ว่า   ครีม ยี่ห้อแพงๆ  ยังไม่น่าจะทำให้ ขาวได้ไว ขนาดนี้       ครีม  ที่ขายกันางเน็ทอะไรนี้ มันทำมาจากอะไร  ถ้ามัน ขาวได้ไว ขนาดนี้  พวกครีม มียี่ห้อ  คงจะเอามา ขาย  ก่อนแม่ค้าครีม  ผลิตเองแบบดูเถื่อนๆ แบบนี้นะครับ      ไม่น่ารอดมาถึงแม้ค้าครีมได้หรอก   ผมเดาๆเอาเฉยๆนะครับ  เลยอยากรู้มันดีแบบนั้นจริงๆหรอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่